วันที่ 22 ก.พ. 66 เวลา 13.30 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ มอบหมายให้ ร.ต.ต.รังสรรค์ ยศบุตร รอง สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการศูนย์ปฎิบัติการป้องกัน และปราบปรามการค้ามนุษย์จังหวัดอุตรดิตถ์ ครั้งที่1/2566 ณ ห้องประชุมศรีพนมมาศ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมี นายสมหวัง พ่วงบางโพ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธาน
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/116686-1024x512.jpg)