วันที่ 24 ก.พ. 66 เวลา 08.30 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัดร่วมกิจกรรมจิตอาสาป้องกัน/แก้ไข ปัญหาหมอกควันจากมลพิษฝุ่นละอองขนาดเล็ก (PM 2.5) จิตอาสาพัฒนาคุณภาพชีวิตเพื่อความสุขของประชาชน เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย ณ สนามกีฬาหน้าอนุสาวรีย์พระยาพิชัยดาบหัก ต.ท่าอิฐ อ.เมืองจว.อุตรดิตถ์ โดยมี พล.ต.ต.สุทธิพงศ์ เป๊กทอง ผบก.ภ.จว.อุตรดิตถ์ เป็นประธานในพิธี
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/4-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_จิตอาสา-24-ก.พ.66_๒๓๐๒๒๗-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-2-1024x768.jpg)