วันที่ 18 ม.ค.67 เวลา 13.00 น. พ.ต.อ.ธนานันท์วิชญ์ ศรีบุญเรือง รอง ผบก.ภ.จว.อุตรดิตถ์ ได้มาตรวจเยี่ยมจุดตรวจผ่านแดนถาวรภูดู่ พบ ข้าราชการตำรวจตรวจคนเข้าเมือง และเจ้าหน้าที่ศุลกากร ประจำจุดตรวจผ่านแดนถาวรภูดู่ให้การตอนรับ
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__1368094-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__1368097-1024x768.jpg)
วันที่ 18 ม.ค.67 เวลา 13.00 น. พ.ต.อ.ธนานันท์วิชญ์ ศรีบุญเรือง รอง ผบก.ภ.จว.อุตรดิตถ์ ได้มาตรวจเยี่ยมจุดตรวจผ่านแดนถาวรภูดู่ พบ ข้าราชการตำรวจตรวจคนเข้าเมือง และเจ้าหน้าที่ศุลกากร ประจำจุดตรวจผ่านแดนถาวรภูดู่ให้การตอนรับ