วันที่ 27 ก.พ. 66 เวลา 15.00 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ มอบหมาย ให้ ร.ต.อ.ชาลี วงค์อยู่ รอง สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรักษาความสงบเรียบร้อย จังหวัดอุตรดิตถ์ ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมศิลาอาสน์ ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตล์ โดยมี นายสมหวัง พ่วงบางโพ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธาน
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/31-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/32-1024x498.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/33-1024x498.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/02/34-1024x498.jpg)