วันที่ 30 ม.ค. 66 เวลา 15.00 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ มอบหมาย ให้ ร.ต.อ.ชาลี วงค์อยู่ รอง สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการ รักษาความสงบเรียบร้อยจังหวัดอุตรดิตถ์ ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุมศิลาอาสน์ ชั้น 5 ศาลากลาง จังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมี นายสมหวัง พ่วงบางโพ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธาน
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/350278-1024x498.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/350281-1024x498.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/350282-1024x498.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/350283-1-498x1024.jpg)