ตม.จว.อุตรดิตถ์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามการค้ามนุษย์ ครั้งที่ 2/2567
วันที่ 8 ก.พ. 67 เวลา 13.30 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ มอบหมายให้ ร.ต.อ.ชาลี วงค์อยู่ รอง สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามการค้ามนุษย์ ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุมสวางคบุรี ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมี นายศิริวัฒน์ บุปผาเจริญ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธาน
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426152107_367697482868427_7114438980356581723_n-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426163032_367697632868412_2972235748250731492_n-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426174952_367697616201747_6877835996743470191_n-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426231451_367697449535097_5240404602014805486_n-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426131152_367697642868411_4332558918131517731_n-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426174755_367697436201765_4503322755689285072_n-1024x768.jpg)