วันนี้ (28 ก.พ. 67) เวลา 15.00 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ มอบหมายให้ ร.ต.อ.เทิดชัย วงศ์ธง
รอง สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรักษาความสงบเรียบร้อยจังหวัดอุตรดิตถ์ ครั้งที่ 2/2567
ณ ห้องประชุมศิลาอาสน์ ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมี นายศิริวัฒน์ บุปผาเจริญ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธาน
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/messageImage_1709111228119.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/messageImage_1709111238012.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/messageImage_1709111246878.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/messageImage_1709111255925.jpg)