วันที่ 30 พ.ย. 65 เวลา 08.00 น. ข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.อุตรดิตถ์ ร่วมกิจกรรมจิตอาสา กับ ภ.จว.อุตรดิตถ์ เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร 5 ธันวาคม 2565 ณ วัดคลองโพธิ์ พระอารามหลวง ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จว.อุตรดิตถ์ โดยมี พล.ต.ต.สุทธิพงศ์ เป๊กทอง ผบก.ภ.จว.อุตรดิตถ์ เป็นประธาน
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/จิตอาสา-30112565_๒๒๑๑๓๐_2-3-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1cf5d6a3-03b4-4593-8739-3329fc2c65b5-4-1024x683.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/b5c6141f-56d0-49da-ba30-9e6f5e262efa-3-1024x683.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/จิตอาสา-30112565_๒๒๑๑๓๐-3-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/จิตอาสา-30112565_๒๒๑๑๓๐_0-3-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/11/จิตอาสา-30112565_๒๒๑๑๓๐_1-3-1024x768.jpg)