วันที่ 23 ธ.ค.65 เวลา 10.30 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.ตรดิตถ์ มอบหมายให้ ร.ต.อ.เทิดชัย วงศ์รง รอง สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ ร่วมพิธีเปิดศูนย์ฝึกปฏิบัติการวิชาชีพิกุลแก้ว ณ ศูนย์ฝึกปฏิบัติการวิชาชีพพิกุลแก้ว วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ อ.เมือง จว.อุตรดิตถ์ โดยมี นายสมหวัง พ่วงบางโพ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธาน
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/321708679_5610369602408953_1349023407754407347_n-2.jpg)