วันนี้ 26 ธ.ค. 65 เวลา 17.00 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ เป็นประธานนำข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.อุตรดิตถ์ จัดกิจกรรมสวดมนต์ และการตั้งจิตอธิษฐาน ถวายพระพรชัยมงคลแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภานเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชริดา เพื่อขอพระองค์ทรงมีพระพลานามัยแข็งแรง และหายจากอาการประชวรและหายจากโรคภัยทั้งปวงโดยเร็ว ณ ห้องประชุม ศปก.ตม.จว.อุตรดิตถ์ โดยมีข้าราชการตำรวจในสังกัดเข้าร่วมกิจกรรมจำนวน ๖ นาย
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_สวดมนต์_๒๒๑๒๒๖-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_สวดมนต์_๒๒๑๒๒๖_0-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_สวดมนต์_๒๒๑๒๒๖_1-1024x768.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_สวดมนต์_๒๒๑๒๒๖_2-1024x768.jpg)