วันที่ 5 ม.ค. 66 เวลา 17.00 น. พ.ต.ต.ชาตรี เครือเถา สว.ตม.จว.อุตรดิตถ์ นำข้าราชการตำรวจในสังกัด ร่วมจัดกิจกรรมสวดมนต์และการตั้งจิตอธิษฐาน ถวายพระพรชัยมงคลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภานเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา เพื่อขอพระองค์ทรงมีพระพลานามัยแข็งแรง และหายจากอาการประชวรและหายจากโรคภัยทั้งปวงโดยเร็ว ณ ห้องประชุม ศปก.ตม.จว.อุตรดิตถ์
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1672903491745.jpg)
![](https://uttaradit.immigration.go.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1672903485411.jpg)